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Karagwe, Kagera

PICHA YA
FOMU MTANDAONI TANZANIA |
Tovuti: mavunomodalgirlsss.or.tz MWANAFUNZI
Namba ya simu. 0624327382

SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MAVUNO MODAL
FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA SHULE - KIDATO CHA KWANZA 2026

A. MAELEZO KUHUSU SHULE.

e Shule ya Sekondari ya Wasichana Mavuno Modal yenye usajili wa namba S4894 inapatikana kata ya Chonyonyo,
Wilaya ya Karagwe, Mkoa wa Kagera. Shule ipo umbali wa kilomita 12 kutoka mji mdogo wa Omurushaka,
barabara ya Kaisho — Murongo.

e Mtihani wa kujiunga na shule utafanyika tarehe 13/09/2025 shuleni MAVUNO MODAL Chonyonyo Karagwe,
Bukoba, Bihalamulo, Mwanza na Dar es salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi.

e Wanafunzi watatahiniwa kwa masomo ya Hisabati na Kiingereza.

e Gharama ya fomu hii ni shilingi elfu kumi na tano (15,000/=) tu. llipwe kupitia akaunti ya benki NMB NA.
31910009695 JINA: MAVUNO GIRLS MODAL . Hakikisha unapewa risiti halali ya shule mara baada ya malipo.

e ZINGATIA: Ambatanisha nakala ya cheti cha kuzaliwa cha mwanafunzi kwenye fomu hii.

B. TAARIFAZA MWANAFUNZI

JINA KAMILE (MJINA MALAL) ... ve e et

TAREHE YA KUZALIWA ... MAHALL ..o
UTAIFA L DINI......oooiii s

AN AN L e e e e
SHULE ULIYOSOMA ELIMU YA MSINGI ..o, WILAYA. ...
MWAKA WA KUHITIMU DARASA LA SABA ........... NAMBA YAMTIHANI..........ooo

C. TAARIFA ZA MZAZI/ MLEZI.
JINA LA MZAZIIMLEZL ... e e
KAZIYAKE ..., NAMBA YA SIMU ..ot
ANWANIL......... WILAYA .. MKOA ...
D. KAULI YA MZAZL.

Nathibitisha kuwa taarifa zilizojazwa kwenye fomu hii ni sahihi.

SAINIYAMZAZI/ MLEZI ....oooniiiiiiiiiiiii e TAREHE ...,
SAINI YAMWANAFUNZI ... TAREHE ...
IMETOLEWA TAREHE ..., SAINI YA MKUU WA SHULE .......c..cooviiiiiinnn.

Shule ya sekondari ya Wasichana Mavuno Modal Namba ya usajili 54894



